BDTen42
Welcome To BDTen42

Join the forum, it's quick and easy

BDTen42
Welcome To BDTen42
BDTen42
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดเราทำแบนเนอร์แล้วนะ !!

2 posters

Go down

บอร์ดเราทำแบนเนอร์แล้วนะ !! Empty บอร์ดเราทำแบนเนอร์แล้วนะ !!

ตั้งหัวข้อ by admin Sat Oct 10, 2009 8:59 am

บอร์ดเราทำแบนเนอร์แล้วนะทุกๆคน
สังเกตได้หน้าเว็บบอร์ด ข่างล่างประกาศข้อความ ~

แบ่งปัน banner ให้คนอื่นๆรู้จัก

เพื่อนๆสามารถเอามาเป็นซิกได้ ! แล้วก็ถ้านำไปประกาัศชักชวนให้คนเข้ามาเล่น ก็จะได้รางวัลด้วยนะ
ลองติดตามรายละเอียดดูได้ที่กิจกรรมแจกเหรียญสิ ~ บอร์ดเราทำแบนเนอร์แล้วนะ !! 867348
admin
admin
Admin
Admin

: 27

http://twitter.com/pookiiz_ifine

ขึ้นไปข้างบน Go down

บอร์ดเราทำแบนเนอร์แล้วนะ !! Empty โอ้โห

ตั้งหัวข้อ by BestZKunG Sun Oct 11, 2009 10:49 pm

โอ้โห!!!
BestZKunG
BestZKunG
เพื่อนรู้ใจ
เพื่อนรู้ใจ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน